Tin đăng đã hết hạn.

Bán Penthouse 600m2 giá cực chất tại Saigon Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 20/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Saigon Pearl, tọa lạc ở Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP.HCM, nổi bật với các đặc điểm sau:

+ Diện tích rộng rãi 600m2, lý tưởng cho gia đình lớn hoặc đầu tư.
+ Giá bán 85 tỷ VND, một cơ hội hiếm có trong khu vực.
+ 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái.
+ Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách cá nhân.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ View trực diện sông Saigon, view toàn bộ Thủ Thiêm và CBD
+Penthouse bao gồm 3 tầng View có một không hai

Căn hộ nằm trong khu vực thuận tiện, gần các tiện ích như:
+ Bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân và bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2.
+ Siêu thị điện máy Tự Do và siêu thị mẹ bầu Con Cưng.
+ Công viên Bình An và Vinhomes Central Park, lý tưởng cho hoạt động ngoài trời.
+ Trường quốc tế Wellspring Saigon và trường mầm non Kalei, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0902410939 và gặp Trần Đức Trí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 241 ****

Vị trí bản đồ

85 tỷ

5 WC
600 m²
141,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TS

Trí Sala

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Penthouse 600m2 giá cực chất tại Saigon Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.