Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt đầu tư - cần bán gấp căn hộ Sunwah Pearl 2PN chỉ 12.2 tỷ

Ngày đăng: 02/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá tốt đầu tư - cần bán gấp căn hộ Sunwah Pearl 2PN chỉ 12.2 tỷ.
- Căn 2PN.
- Diện tích 98m2.
- Giá bán: 12.2 tỷ.

(*) Giỏ hàng Sunwah Pearl cập nhật mới nhất 4/2025:

- 2pn Căn 97m2 12tỷ2 (giá tốt nhất thị trường), 110m 13tỷ - 18tỷ (view Bitexco Q1).

(*) Hỗ trợ vay ngân hàng Vietcombank, lãi suất 6.5% cố định 3 năm.

(*) Đặc biệt giỏ hàng chủ đầu tư DT và số PN đa dạng, giá chỉ từ 13tỷ3 - 18tỷ, có hỗ trợ vay ngân hàng miễn lãi 12 - 18 tháng.

(*) Liên hệ PKD Sunwah Pearl: 08 1806 1807 để tham khảo giỏ hàng giá tốt nhất thị trường.
----------------------------------------------------

(*) Tiện ích dành riêng cho cư dân:

- Hồ bơi người lớn & trẻ em ngoài trời, sân vườn cảnh quan nhiều cây xanh.
- Phòng tập gym view sông bên trong nhà và ngoài trời.
- Phòng tập yoga.
- Phòng karaoke, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em, phòng họp, thư viện.
- Sảnh lounge sang trọng rất sang trọng theo tiêu chuẩn 5 sao.
- Nhà sinh hoạt cộng đồng.
- An ninh và hệ thống camera giám sát 24/7.

Tiện ích khác.
Cà phê, nhà hàng, cửa hàng tiện lợi, trung tâm thương mại, ngân hàng.
3 phút qua Quận 1 và 5 phút qua Quận 2, 15 phút ra sân bay Tân Sơn Nhất.
Gần Landmark 81, các trường Quốc tế Saigon Pearl International School, trường WellSpring, Vinschool.
Phí hàng tháng:
Phí quản lý: 22.500 vnđ/m.
Phí xe máy: 250.000 vnđ/chiếc.
Phí xe hơi: 2.000.000 vnđ/chiếc.

(*) Hotline: 08 1806 1807.

Xem thêm

Liên hệ:

081 806 ****

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
124,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt đầu tư - cần bán gấp căn hộ Sunwah Pearl 2PN chỉ 12.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.