Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ lê thành block b - full nội thất chỉ cần xách vali vào ở

Ngày đăng: 25/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Diện tích: 72m² - Thiết kế thông minh gồm 2 Phòng Ngủ, 2 WC, 2 Ban Công, cực kỳ thoáng mát. Tầng 11, view đẹp, không gian riêng tư, mát mẻ quanh năm. Full nội thất cao cấp: Bếp điện, tủ lạnh, máy giặt, 2 máy lạnh, máy nước nóng lạnh, bàn sofa, bàn ăn, tủ trang điểm, rèm cửa Tất cả đã được đầu tư chỉnh chu, dọn vào là ở ngay! Cửa ban công 2 cánh thoáng gió, khoá từ vân tay hiện đại, đảm bảo an toàn tuyệt đối. Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi mát lạnh ngay cạnh, giải nhiệt ngày hè. Bãi đậu ô tô rộng rãi. Công viên cây xanh, sân chơi cho trẻ em & người lớn tuổi, không gian sống trong lành, thân thiện. Sổ hồng riêng - Pháp lý chuẩn chỉnh - Công chứng sang tên nhanh gọn. Giá chỉ 2 tỷ 630 triệu, có thương lượng bớt lộc cho khách thiện chí! Liên hệ ngay 0765669090 để xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

076 566 ****

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
36,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
DM

Dương Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ lê thành block b - full nội thất chỉ cần xách vali vào ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.