Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Lê Thành khu B 3 phòng ngủ giá 2.98 tỷ

Ngày đăng: 06/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Lê Thành khu B.

DT 124m2, 3 phòng, 2 WC.

Giao thông thuận tiện di chuyển các Quận.

Nhà có tặng nội thất.

Sổ hồng.

Giá bán 2.98 tỷ.

Xem nhà liên hệ 0938095597.

Xem thêm

Liên hệ:

093 809 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
24,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
kc

kim chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Lê Thành khu B 3 phòng ngủ giá 2.98 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.