Chính chủ cần bán gấp CH sẵn sổ có ban công khu đô thị Nhật Mizuki, 2PN2WC tặng nội thất

Ngày đăng: 24/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 72m2 | Ban công| đã có sổ. Giá bán: 4,250 tỷ bao thuế phí chuyển nhượng. View hoàng hôn, kênh đào. Full nội thất. Hỗ trợ vay tối đa 70 - 80% giá trị căn hộ. ========================= Nguyễn Văn Linh, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Liên hệ xem nhà thực tế0939905717zalo/mess).

Xem thêm

Liên hệ:

093 990 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
59,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
AT

An Thi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp CH sẵn sổ có ban công khu đô thị Nhật Mizuki, 2PN2WC tặng nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.