Sài Gòn Intela nhà mới 100% , chưa qua sử dụng giá 2.12 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ mua đầu tư đang cần sang nhượng căn Sài Gòn Intela nhà mới 100%, chưa qua sử dụng Diện tích: 50m2 Giá bán: 2.120 tỷ Tầng cao thoáng mát, view ngoài _______________________ Giá đã bao thuế phí sang tên Chưa gồm 5% cuối thanh toán khi ra sổ Đang làm sổ đợt 1: tầng 3,4,5,6 LH: 0979882254

Xem thêm

Liên hệ:

097 988 ****

Vị trí bản đồ

2,12 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
42,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Intela, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sài Gòn Intela nhà mới 100% , chưa qua sử dụng giá 2.12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.