Căn hộ sân vườn mizuki 2pn 2wc view hồ bơi | đẳng cấp nhất mp678. pkd mizuki 0937532219

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ SÂN VƯỜN MIZUKI 2PN 2WC VIEW HỒ BƠI | ĐẲNG CẤP NHẤT MP678. PKD MIZUKI 0937532219 Thông tin căn hộ: Loại: Căn hộ sân vườn (Garden Apartment) Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 WC Block: MP7 (cụm MP6-7-8) Tầng sân vườn bước ra là mảng xanh riêng View hồ bơi thoáng, đẹp, thư giãn mỗi ngày Nhà mát mẻ, đón gió tự nhiên Điểm nổi bật: Sân vườn riêng hiếm phù hợp gia đình có trẻ nhỏ / nuôi thú cưng Di chuyển tiện lợi, không cần chờ thang máy Nằm trong khu đô thị Mizuki Park đầy đủ tiện ích cao cấp Được đánh giá là dòng căn hộ đẳng cấp nhất tòa MP678 Phù hợp: Khách mua ở thực thích không gian xanh, riêng tư Khách đầu tư cho thuê sản phẩm khác biệt, dễ khai thác Hàng hiếm số lượng cực ít trên thị trường Hotline: 0937532219 (Đào Nguyễn) Văn phòng ngay tại dự án hỗ trợ xem nhà thực tế nhanh chóng Liên hệ ngay để giữ căn đẹp trước khi có người chốt! Wed dự án: khudothimizuki.com

Xem thêm

Liên hệ:

093 753 ****

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
70,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Đào

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ sân vườn mizuki 2pn 2wc view hồ bơi | đẳng cấp nhất mp678. pkd mizuki 0937532219 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.