Bán căn 58m2 toà mp678 mizuki park - tiện ích ngập tràn - giá 3.7 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

MIZUKI PARK - KHÔNG GIAN SỐNG CHUẨN NHẬT - GIÁ CỰC TỐT Cần nhượng lại căn hộ 2PN sở hữu vị trí đẹp và tầm nhìn thoáng đãng tại khu đô thị đáng sống nhất khu Nam Sài Gòn. Thông tin căn hộ: Diện tích: 58m2 (2PN - 1WC). Pháp lý: Sổ hồng sẵn, công chứng sang tên ngay. Hướng: Hướng mát, đón gió tự nhiên, view không bị chắn. Nội thất bàn giao: Bếp từ, máy hút mùi, tủ bếp trên và dưới . Vị trí đắc địa: Tọa lạc trên đại lộ Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh Trục đường huyết mạch kết nối nhanh chóng đến Phú Mỹ Hưng (10 phút) và các quận trung tâm Q1, Q5, Q8 chỉ từ 15-20 phút. Kết nối trực tiếp với các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển về các tỉnh miền Tây. ven kênh xanh mát:** Hệ thống công viên, kênh đào uốn lượn mang lại không khí trong lành. Hồ bơi, phòng Gym, Yoga, khu BBQ, đường dạo bộ ven sông. Tiện ích hiện hữu ngay dưới nhà: Siêu thị Winmart, King Food, trường học, phòng khám nội khu,... An ninh 3 lớp, đảm bảo môi trường sống an toàn, văn minh. Giá bán: 3 Tỷ 700 Triệu (Mức giá tốt nhất hiện nay). Liên hệ xem nhà thực tế: 0974852588Ms. Thùy Linh)

Xem thêm

Liên hệ:

097 485 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
63,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thuỳ Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 58m2 toà mp678 mizuki park - tiện ích ngập tràn - giá 3.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.