Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ rẻ nhất HCM gần vòng xoay An Lạc chỉ 400tr- sang tên ngay Conic Boulevard, cb ra sổ. Nhà sẵn

Ngày đăng: 01/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Anh, chị đang tìm căn giống hệt nhà mẫu 84m2. Em Diệp có giỏ hàng cập nhập mới nhất ạ. Căn 2PN2WC - Thiết kế 84m2. Giá ưu đãi: 2.357 tỷ. --------------------------------------------- Nhà mới 100% - chuẩn bị ra sổ. Block A siêu đẹp. --------------------------------------------- Tin thật giá thật không báo ảo, tránh mất thời gian của anh chị. Zalo: Ngọc Diệp - xem nhà thực tế bàn giao.

Xem thêm

Liên hệ:

093 768 ****

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
28,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TD

Trịnh Thị Ngọc Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ rẻ nhất HCM gần vòng xoay An Lạc chỉ 400tr- sang tên ngay Conic Boulevard, cb ra sổ. Nhà sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.