Chỉ 1,85 tỷ sở hữu căn hộ 3PN ngay Chợ Biên Hòa, Full nội thất, có 9tr/tháng

Ngày đăng: 23/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ Thanh Bình mặt tiền CMT8, trung tâm P. Trấn Biên, TP. Đồng Nai. Vị trí thuận tiện ở, làm việc và đầu tư lâu dài. Thông tin nổi bật: Diện tích rộng 87m² thiết kế 3PN, 2WC Tầng cao thoáng mát, ban công 2 mặt đón gió View đẹp, xem pháo hoa dịp lễ tết Sổ riêng sang tên nhanh Tặng full nội thất, dọn vào ở ngay Hiện đang cho thuê ổn định 9 triệu/tháng, phù hợp khách mua ở hoặc đầu tư tạo dòng tiền. Liên hệ: 0767620362 để xem căn hộ thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

076 762 ****

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
21,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thanh Bình Plaza, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
D

DUYENTRAN1210

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1,85 tỷ sở hữu căn hộ 3PN ngay Chợ Biên Hòa, Full nội thất, có 9tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.