Bán căn hộ cc Pegasus, 81m2, 2pn, full nội thất đẹp, sổ sẵn chỉ 2tỷ950

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ Pegasus cao cấp ngay trung tâm TP. Đồng Nai, vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê sinh lời. Vị trí đắc địa mặt tiền Võ Thị Sáu P. Trấn Biên Ngay trung tâm thành phố, gần UBND phường, trường học, siêu thị, nhà hàng, café Kết nối giao thông thuận tiện, khu dân cư văn minh, an ninh tốt Diện tích: 81m² Thiết kế hiện đại gồm: phòng khách rộng, bếp đẹp, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công siêu thoáng Full nội thất cao cấp còn mới đẹp, dọn vào ở ngay Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng dễ dàng Giá bán chỉ: 2 tỷ 950 triệu (còn thương lượng) Liên hệ ngay: 0767620362 để xem căn thực tế và sở hữu căn hộ đẹp giá tốt ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

076 762 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
36,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pegasus Plaza, Đ. Võ Thị Sáu, P. Quyết Thắng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
D

DUYENTRAN1210

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cc Pegasus, 81m2, 2pn, full nội thất đẹp, sổ sẵn chỉ 2tỷ950 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.