Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Fresia Riverside P.Biên Hòa Đồng Nai giá chỉ 1.1 tỷ/căn 1PN LH 0933722992 hỗ trợ vay NH

Ngày đăng: 09/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING 30 TRIỆU/CĂN THÁP RIVER 3 DỰ ÁN FRESIA RIVERSIDE BIÊN HÒA NGAY AEON MALL BIÊN HÒA. Đặt chỗ có hoàn lại! Anh chị đang tìm kiếm một không gian sống trong lành, tiện nghi và đầy cảm hứng bên dòng sông Đồng Nai thơ mộng? Fresia Riverside Khu căn hộ cao cấp ngay trung tâm TP. Biên Hòa nơi khởi đầu cho cuộc sống thịnh vượng và an yên! LÝ DO CHỌN FRESIA RIVERSIDE: Vị trí đắc địa nằm ven sông, liền kề trung tâm Biên Hòa, kết nối nhanh TP.HCM & các vùng lân cận - Đối diện với AEON MALL Biên Hoà - Liền kề sông Đồng Nai Thiết kế chuẩn phong cách nghỉ dưỡng, không gian sống xanh, chan hòa thiên nhiên Tiện ích nội khu đẳng cấp: hồ bơi, gym, công viên ven sông, khu vui chơi trẻ em, BBQ, shophouse Pháp lý minh bạch sở hữu lâu dài Giá bán hấp dẫn chính sách thanh toán linh hoạt Chỉ từ 1.7 TỶ, bạn đã có thể sở hữu căn hộ cao cấp bên sông, nơi đáng sống bậc nhất Biên Hòa! Ngân hàng hỗ trợ vay 75%, ân hạn lãi và gốc trong 18 tháng. Inbox ngay để nhận thông tin chi tiết & tham quan nhà mẫu miễn phí! Hotline: 0933722992gặp Nguyệt - phòng Kinh doanh) để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
36,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fresia Riverside, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TN

THANH NGUYỆT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Fresia Riverside P.Biên Hòa Đồng Nai giá chỉ 1.1 tỷ/căn 1PN LH 0933722992 hỗ trợ vay NH - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.