Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 170tr tỷ sỡ hữu ngay căn hộ cao cấp Fresia view 3 mặt sông, đối diện Aeon Mall Biên Hòa

Ngày đăng: 30/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Fresia Riverside. - Căn hộ view sông đối diện Aeon Mall Biên Hòa lớn nhất Việt Nam. Giá chỉ từ 1,7x tỷ/căn 2PN Sở hữu ngay không gian sống hiện đại đẳng cấp! - Vị trí: Tọa lạc ngay trung tâm TP. Biên Hòa, chỉ 2 phút đến Aeon Mall, 10 phút đến cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây, Cách Ga Metro dĩ an - suối tiên 10p. - Quy mô: 3 tầng hầm + 3 tầng tiện ích khối đế + 29 tầng căn hộ (hơn 18 tiện ích nội khu). - Sở hữu: Hồ bơi 5 sao rộng 130m2 và khu thể thao đa năng hiện đại. Loại hình căn hộ: 1PN + 1WC (24 căn). 2PN + 1WC: 49,35m2 59,24m2 (816 căn). 2PN + 2WC: 51,48m2 57,41m2 (240 căn). Shophouse & Duplex (73 căn). Chính sách thanh toán linh hoạt - nhẹ dòng tiền: - Thanh toán theo thời gian: Chỉ 2%/đợt trong vòng 15 đợt. - Thanh toán theo tiến độ xây dựng: Thanh toán tương ứng với từng giai đoạn thi công. - Ngân hàng Agribank hỗ trợ cho vay tối đa 75% giá trị căn hộ; Ưu đãi 18 tháng không trả lãi & gốC. - Booking liền tay - Nhận ngay ưu đãi, chiết khấu lên đến 2% cùng voucher 30 triệu. Pháp lý đầy đủ Tiến độ đảm bảo: Đã có giấy phép xây dựng. Quý 2/2025: Hoàn thành móng | Quý 2/2026: Cất nóc | Quý 3/2027: Bàn giao. - Khách hàng vui lòng liên hệ sdt: 0917748948Zalo) để nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 774 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
57.5 m²
29,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fresia Riverside, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MT

Mta Lưu Tranh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 170tr tỷ sỡ hữu ngay căn hộ cao cấp Fresia view 3 mặt sông, đối diện Aeon Mall Biên Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.