Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Ruby City CT1 Giang Biên, 57,3m2, 2PN, 2wc, giá: 2,94 tỷ (bao phí)

Ngày đăng: 02/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Ươm mầm tương lai con trẻ - chọn Ruby City CT1 Giang Biên. Con bạn xứng đáng những điều tốt đẹp nhất! An cư tại Ruby City CT1 Giang Biên, cha mẹ hoàn toàn yên tâm với hệ thống giáo dục hàng đầu kề bên: - Trường chuyên cấp 1, 2 Chu Văn An danh tiếng. - Trường liên cấp chất lượng cao Marie Curie Việt Hưng. - Hệ thống trường mầm non, cấp 1, 2 KĐT Việt Hưng & trường Lê Quý Đôn uy tín. Căn hộ hiện đại, không gian sống lý tưởng cho cả gia đình. Liên hệ ngay 0972308889 để chọn tổ ấm vun đắp tương lai!

Xem thêm

Liên hệ:

097 230 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,94 tỷ

2 PN, 2 WC
57.3 m²
51,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Ruby City Bảo Lộc, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
NV

NAM VŨ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Ruby City CT1 Giang Biên, 57,3m2, 2PN, 2wc, giá: 2,94 tỷ (bao phí) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.