Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 4pn3wc/190m2 BC Đông Nam, view Starlake tại N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, em Đức: 0387896222

Ngày đăng: 30/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại N01 - T5 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ chung cư này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 190m2, căn hộ được thiết kế hiện đại, rộng rãi và đầy đủ tiện nghi. - 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm - Không gian thoải mái cho cả gia đình. - Ban công hướng Đông Nam - Đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Nội thất cơ bản - Dễ dàng trang trí theo sở thích cá nhân. - Giá bán: 17 tỷ VND - Phù hợp với giá trị của căn hộ và khu vực. - Trang bị điều hòa, tủ lạnh - Tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Điểm đặc sắc: - Pháp lý đầy đủ - Giúp an tâm khi giao dịch. - Phong thủy tốt - Hướng cửa chính Bắc, mang lại tài lộc cho gia chủ. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện Mắt Ánh Sáng, Bệnh viện Tim Hà Nội - Cơ sở 2, bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital. - Siêu thị WinMart + thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Công viên Starlake Tây Hồ Tây, Công viên Hòa Bình - Không gian thư giãn lý tưởng cho gia đình. - Trường tiểu học - THCS Pascal, THCS Cổ Nhuế 2 - Gần gũi với các trường học chất lượng. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Nguyễn Đức Anh qua số điện thoại 0387896222

Xem thêm

Liên hệ:

038 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

17 tỷ

4 PN, 3 WC
190 m²
89,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư N01-T5 Ngoại Giao Đoàn (Lạc Hồng Lotus), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4pn3wc/190m2 BC Đông Nam, view Starlake tại N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, em Đức: 0387896222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.