Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC CT3 Nghĩa Đô 2PN, 2WC, 65m2 giá rẻ, vị trí đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 06/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư CT3 Nghĩa Đô có một vị trí lý tưởng kết nối các quận Cầu GIấy, Tây Hồ, Bắc Từ Liêm, Ba Đình. Từ khu chung cư 300m là ra đường Hoàng Quốc Việt, 200m là ra đường Xuân Tảo (Nguyễn Văn Huyên kéo dài). 20' là ra tới sân bay. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái mà không xa quá với các tiện ích, chỗ làm việc. Tòa chung cư nằm ngay trong khu đô thị Nghĩa Đô, đối diện với khu đô thị Starlake Tây Hồ Tây với đầy đủ các hạ tầng có sẵn: trường học, siêu thị, chợ dân sinh, phòng khám, các quán ăn nhà hàng...Cách căn hộ không xa là các tiện ích như bệnh viện E, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, công viên Starlake Tây Hồ Tây, công viên Nghĩa Đô giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cần thiết.

Căn hộ có diện tích 65m2, thiết kế với 2PN + 2WC, view Hồ Tây mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát. Giá dịch vụ rất vừa phải.

Để biết thêm thông tin hoặc đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ với chi Hoa qua số điện thoại 0941314438.

Xem thêm

Liên hệ:

094 131 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,49 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư CT3 Nghĩa Đô, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PH

Phan Thi Quy Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC CT3 Nghĩa Đô 2PN, 2WC, 65m2 giá rẻ, vị trí đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.