Bán căn biệt thự độc quyền view công viên tại Vinhomes Ocean Parks 2 150m2 xây 4 tầng 25,749 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chúng tôi bán căn biệt thự hướng Đông Nam hàng độc quyền tại Vinhomes Ocean Parks 2 giá 25,749 tỷ 150m2 xây 4 tầng Khách mua ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư Được nhận nhà ở ngay Được vay ngân hàng 70% trong 30 năm, 2 năm đầu không lãi nếu cần Liên hệ đi xem nhà: 0969078069

Xem thêm

Liên hệ:

096 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

25,75 tỷ

5 PN, 5 WC
150 m²
171,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HH

Hoàng Thị Huyền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự độc quyền view công viên tại Vinhomes Ocean Parks 2 150m2 xây 4 tầng 25,749 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.