Siêu đắc địa! Liền kề VTĐ8 OCP3 đường 26m đối diện Venice, DT 144m2x5Tx9m - KD đỉnh, vay 6%/năm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa cho giới thượng lưu! Ra hàng căn liền kề dãy VTĐ8 Ocean Park 3 đối diện sông Venice - Diện tích 144m2, 5 tầng, mặt tiền 9m có một không hai - Sát ngã 4 - Kinh doanh cực tốt - Giá chỉ 27,76 tỷ - Vay ưu đãi chỉ 6%/năm trong 5 năm. Gọi: 0986470922 - Tọa lạc tại phân khu Vịnh Thiên Đường, mặt đường 26m, vị trí ngay sát ngã 4, đối diện khu giải trí Mega Grand World, đi bộ 100m ra tòa nhà Văn phòng 39 tầng và Vincom - Vị trí dễ nhận diện thương hiệu, kinh doanh cực tốt. - Cả dãy chỉ căn duy nhất thông số vàng 144m2, mặt tiền 9m, xây dựng 440m2 sàn. - Đường trước nhà 26m rộng rãi, đỗ 10 xe ô tô miễn phí trước nhà, không lo bị khóa bánh, đây là đặc quyền không phải căn nào cũng có tạo nên giá trị kinh doanh cực tốt. - Thừa hưởng toàn bộ tiện ích "All - In - One" cao cấp của đại đô thị Ocean City. - Chính sách cực tớt: Hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất cực thấp chỉ 6%/năm trong 5 năm. - Tiềm năng tăng giá tại Ocean Park 3 cực lớn khi vành đai 3,5 và vành đai 4 dự kiến hoàn thành năm 2027 - 2028. - Đất sổ đỏ lâu dài, yên tâm đầu tư. - Cơ hội mua nhà Vịnh Thiên Đường Ocean Park 3 giá rẻ cuối cùng trước xu hướng tăng giá mạnh bất động sản thời gian tới. - Cơ hội không dành cho các bác chần chừ. ---------------------------- Liên hệ em Ánh Vũ Vinhomes để biết thêm chi tiết và xem nhà. Gọi: 0986470922Chuyên nhà đẹp Vinhomes - Giá trị - Thanh khoản cao).

Xem thêm

Liên hệ:

098 647 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27,76 tỷ

5 PN
144 m²
192,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Vũ Ngọc Ánh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu đắc địa! Liền kề VTĐ8 OCP3 đường 26m đối diện Venice, DT 144m2x5Tx9m - KD đỉnh, vay 6%/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.