Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc chung Cư Thời Đại S: 124.8m2 SXD: 415m2, căn 3 mặt tiền đẹp đầu tư cực tốt. 0978998303

Ngày đăng: 11/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Thời Đại căn góc. - DT đất: 124,8 m2 DTXD: 415,8 m2. - Hướng: Tây Bắc & Đông Bắc. - Giá 18,4 tỷ. + HTLS vay 0% tối đa 70% giá trị căn hộ lên tới 12 tháng. + Chiết khấu lên tới 7,5% + CK dòng tiền TTS 11%/năm khi TTS bằng vốn tự có. + Tặng 16 chỉ vàng, tặng gói quà tặng sức khoẻ 02 voucher VIP Vinmec trị giá 200.000.000 VNĐ. + KM cho cư dân "VinClub" lên đến 1,7%. Liên hệ: 0978998303 Ưu điểm: + Gần Đại Lộ Bốn Mùa - tuyến đường huyết mạch của dự án, chạy thẳng ra Đường vành đai 3.5, giao thông thuận tiện, thông thoáng. + Vị trí trung tâm đắc địa, gần Mega Grand World, Công viên nước VinWonders Park, không khí thoáng mát và trong lành. + Căn góc cực đẹp, xây dựng theo phong cách Đông Dương. + Gần TTTM Vincom, chung cư cao cấp, khu TMDV với nhiều nhãn hàng mua sắm và ăn uống nổi tiếng. + Diện tích lớn, giá hợp lý, tận hưởng nhiều tiện ích đẳng cấp. Liên hệ: 0978998303

Xem thêm

Liên hệ:

097 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

18,4 tỷ

124.8 m²
147,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Trần Duy Võ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc chung Cư Thời Đại S: 124.8m2 SXD: 415m2, căn 3 mặt tiền đẹp đầu tư cực tốt. 0978998303 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.