Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tại Vinhomes Royal Island, 25 tỷ, 210m2, giá ưu đãi Hot!

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Vinhomes Royal Island, Phường Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng, với diện tích 210m2, đang chào bán với giá 25 tỷ. Đây là một trong những khu đô thị đẳng cấp nhất tại Hải Phòng, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Điểm đặc sắc: + Nhà biệt thự không nội thất, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, phù hợp với nhiều phong cách thiết kế. + Mặt tiền rộng 7.5m, ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe ô tô đi vào. + Thích hợp cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống sang trọng và tiện nghi trong một khu đô thị hiện đại. Giới thiệu thêm về dự án: Khu đô thị Vinhomes Royal Island rộng 872ha, với diện tích triển khai 565ha, gồm 7.095 căn biệt thự và 3.553 căn nhà ở liền kề. Dự án được đầu tư bởi Vinhomes, có đầy đủ tiện ích như sân golf 36 lỗ, TTTM Vincom, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, khu tắm khoáng nóng Onsen, hồ bơi sông mặn, khu vui chơi giải trí, học viện đua ngựa và bến du thuyền. Dự án không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn đảm bảo mọi tiện ích cần thiết cho cuộc sống hàng ngày. Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ Đặng Quang Huân qua số điện thoại 0912208518

Xem thêm

Liên hệ:

091 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25 tỷ

210 m²
119,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
DH

Dạ Quang Huân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại Vinhomes Royal Island, 25 tỷ, 210m2, giá ưu đãi Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.