Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn liền kề hướng Nam phân khu Thiên Nga tại Hoàng Huy New City, 90m2, giá chỉ 12,1 tỷ

Ngày đăng: 20/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mô tả: - Diện tích: 90 m². - Loại hình: Liền kề đường 18m, cạnh ngay hồ thiên nga 2,6ha - Dự án: Hoàng Huy New City - ngay gần trung tâm hành chính mới Thuỷ Nguyên. - Thiết kế 5 tầng, mặt tiền 6 m. - Pháp lý sổ hồng lâu dài. Đặc điểm nổi bật: - Nằm ngay cạnh tiện ích hồ thiên nga 2,6ha (Nhà hàng, công viên, vườn thư giẵn....) - Thuận tiện kinh doanh và cho thuê mang tính thương mại cao: Chuỗi cafe lớn, nhà hàng cao cấp, ngân hàng, các chi nhánh hoặc VP đại diện công ty, toà nhà trụ sở công ty,... - Nằm ngay cận kề trung tâm hành chính mới thành phố và kết nối đến KCN Vsip. Tiềm năng đầu tư: - Kinh doanh phục vụ hàng triệu cán bộ nhân viên cao cấp sắp về làm việc. - Hướng Nam cực đẹp, gần hồ trung tâm - Nằm trong khu vực tăng giá tốt nhất tại thành phố (15 - 20% so với cùng kỳ). Chính sách bán hàng hấp dẫn: - Quà tặng 300 triệu. - Chiết khấu 7% giá trị. - Hạn hạn gốc lãi 18 tháng 0%. Giá tham khảo: Hơn 12 tỷ(sau chính sách). Liên hệ: Mr Tùng - PKD chủ đầu tư Hoàng Huy New City 0966948888

Xem thêm

Liên hệ:

096 694 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,1 tỷ

90 m²
134,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
0

0966948888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề hướng Nam phân khu Thiên Nga tại Hoàng Huy New City, 90m2, giá chỉ 12,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.