Tin đăng đã hết hạn.

GIẬT MÌNH!!! Đơn giá 50tr/m2 biệt thự xây 3 tầng tại Shaphier Gem - Thủy Nguyên cách TTHC mới 3km

Ngày đăng: 12/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đơn giá 50tr/m2 biệt thự 331,5m2 xây 3 tầng cách Trung tâm hành chính mới 3km Không mua bây giờ thì lỡ cơ hội đầu tư hàng đẹp - giá rẻ tại dự án Shaphier Gem - Thủy Đường - Thủy Nguyên - Biệt thự đơn lập - Diện tích: 331,5m2, mặt tiền 17m, xây 3 tầng - Đường 15m - Giá vay và thanh toán theo tiến độ = 16tỷ483 - Giá TT sớm = 16tỷ202 - Quà tặng tân gia= 200 triệu - Quà tặng gói nội thất = 100 triệu - Qùa tặng gói du lịch = 50 triệu - Thanh toán theo tiến độ chiết khấu 2% - Thanh toán vay chiết khấu 2% - Thanh toán sớm 95% chiết khấu 5% - Khách hàng là người Hải Phòng chiết khấu 0,5% - Mua 02 SP chiết khấu 0,5% - Mua 03 SP chiết khấu 2% BẮT ĐÚNG THỜI ĐIỂM - ĐÓN ĐẦU TƯƠNG LAI Liên hệ: 0936943934 để xe thực tế căn hộ

Xem thêm

Liên hệ:

093 694 ****

Vị trí bản đồ

16,34 tỷ

331.5 m²
49,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị công nghiệp - dịch vụ VSIP Hải Phòng, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PH

Phạm Thanh Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIẬT MÌNH!!! Đơn giá 50tr/m2 biệt thự xây 3 tầng tại Shaphier Gem - Thủy Nguyên cách TTHC mới 3km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.