Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp trung tâm khu đô thị Văn Phú

Ngày đăng: 01/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 86m2, hướng Đông Bắc. Nằm trong lòng khu đô thị đồng bộ, hiện đại của Văn Phú nơi hội tụ cộng đồng văn minh, căn nhà sở hữu vị trí cực kỳ lý tưởng với: Mặt tiền rộng 6m thiết kế thông thoáng, dễ bố trí kinh doanh hoặc làm văn phòng. Hướng Đông Bắc đón nắng nhẹ, không gian mát mẻ quanh năm. Đường nội khu 15m xe ô tô tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng rãi, thuận tiện giao thông. Lợi thế nổi bật: Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện. Gần công viên, trường học, siêu thị, bệnh viện. Tiềm năng tăng giá cao phù hợp để ở kết hợp đầu tư cho thuê hoặc kinh doanh. Giá hấp dẫn pháp lý đầy đủ sẵn sàng bàn giao. Liên hệ Ms Phương: 0347433289 để nhận thông tin ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

034 743 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,16 tỷ

5 PN, 4 WC
86 m²
83,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
TP

Thu Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp trung tâm khu đô thị Văn Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.