Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 5PN view đẹp tại Vinhomes Royal Island, 24,083 tỷ, 210m2, Hải Phòng

Ngày đăng: 15/06/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Vinhomes Royal Island, Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng, biệt thự này có diện tích 210m2, thiết kế 4 tầng với 5PN và 3WC. Không nội thất, nên thoải mái sáng tạo không gian riêng theo gu của mình. Mặt tiền rộng 7m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. Hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam, đón gió mát mẻ. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Đỗ Trọng 0989871339

Xem thêm

Liên hệ:

098 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

24,08 tỷ

5 PN, 3 WC
210 m²
114,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đỗ Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 5PN view đẹp tại Vinhomes Royal Island, 24,083 tỷ, 210m2, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.