Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn liền kề 90m2 dự án Hoàng Huy Green River

Ngày đăng: 02/06/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mô tả chi tiết về: - Nhà liền kề 90m2 xây 5 tầng - Hướng bắc - Tiện ích nội khu: Sân đa năng,khu tập gyms ngoài trời,sân chơi cho trẻ em,vườn nướng BBQ,bể bơi,sân tập tennis,bóng rổ ,cầu lông,vườn hoa 4 mùa,bãi đổ xe ..

Xem thêm

Liên hệ:

097 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,38 tỷ

90 m²
93,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hoàng Huy Green River, X. Hoa Động, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NL

Ngọc Linh(Mr)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề 90m2 dự án Hoàng Huy Green River - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.