Tin đăng đã hết hạn.

75 triệu/m2! bán căn rẻ nhất khu miyabi, 220m2, chỉ 16.3 tỷ, view công viên zen park, cực hiếm

Ngày đăng: 31/05/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Độc Quyền Bán! Biệt Thự song lập MIYABI Vin Vũ Yên MY1-3xx Chỉ 75 tr/m2 + Diện tích 216m2 + Xây dựng 329.6m2/4 tầng - Quà tặng nội thất 700tr ( trừ vào giá ) - Quà miễn phí 3 năm ikigai sức khoẻ! Vị trí đẹp gần cổng chính, sân vườn rộng. Kiến trúc nhật Kiệt Xuất - Giá vay 24 tháng : 18.169 tỷ - Giá trả thẳng : 16.350 tỷ Hotline: 0886353323

Xem thêm

Liên hệ:

088 635 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

220 m²
74,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
MH

Mr Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 75 triệu/m2! bán căn rẻ nhất khu miyabi, 220m2, chỉ 16.3 tỷ, view công viên zen park, cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.