Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề 5 tầng - LK11-05, dự án Hoàng Huy Green River đẳng cấp sống xanh giữa lòng TP

Ngày đăng: 20/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán nhà liền kề 5 tầng - LK11-05, dự án Hoàng Huy Green River đẳng cấp sống xanh giữa lòng thành phố.

Vị trí: Căn LK11-05, khu đô thị Hoàng Huy Green River.
Diện tích đất: 90m2.
Loại hình: Nhà liền kề xây sẵn, cao 5 tầng.
Hướng: Nam mát mẻ, đón gió tự nhiên.
Giá TT tiến độ: 9,957 tỷ.
Giá vay: 10,706 tỷ.
Ưu đãi:
Tặng thêm 2% khi thanh toán sớm 95%.
Hỗ trợ lãi suất đến 18 tháng.

Tiện ích nội khu chuẩn quốc tế 5 sao:
Trung tâm thể thao, gym ngoài trời, bể bơi, khu vui chơi trẻ em.
Vườn hoa 4 mùa, đường dạo ven sông, quảng trường nghệ thuật.
Khu BBQ, khu check - in, nhà để xe, trường học liên cấp.
Giao thông nội khu hiện đại, an ninh 24/7.

Liên hệ: 0974083988 ngay để sở hữu căn nhà tại vị trí đắt giá nơi an cư lý tưởng và đầu tư sinh lời vượt trội!

Xem thêm

Liên hệ:

097 408 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,96 tỷ

90 m²
110,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hoàng Huy Green River, X. Hoa Động, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng

Cường Đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề 5 tầng - LK11-05, dự án Hoàng Huy Green River đẳng cấp sống xanh giữa lòng TP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.