Tin đăng đã hết hạn.

Vip ! Bán căn vip 2 mặt tiền Dự án Hoàng Huy Green river

Ngày đăng: 10/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn vip hoàng Huy GrrenRiver
- căn 90m2 (2 mặt tiền )
- Giá tốt cho anh chị đầu tư và an cư
Lh e Vân a: 0886.099.386

Xem thêm

Liên hệ:

088 609 ****

Vị trí bản đồ

9,08 tỷ

90 m²
100,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hoàng Huy Green River, X. Hoa Động, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LV

Lê Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip ! Bán căn vip 2 mặt tiền Dự án Hoàng Huy Green river - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.