Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề da vlasta thủy nguyên hải phòng, dt: 67,5m2- 97m2, tặng quà 3%, lh: 097 136 6724

Ngày đăng: 16/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Mở bán dự án trung tâm Thủy Nguyên Hải Phòng diện tích đa dạng khách lựa chọn 67.5- 84-96m2, quà tặng 3%. LH em Hà 0971366724 nhận thông tin.

Cập nhật CSBH:
Early Bird : ck 1%
KH có hộ khẩu Hải Phòng hoặc Hải Dương: ck 1%
Miễn phí quản lý dịch vụ 3 năm
Khách đặt cọc giá trần (Áp dụng hết hôm nay) : chiết khấu 100tr vào giá bán

KH thanh toán sớm: ck 7%
HTLS cho Khách hàng vay vốn lên đến 24 tháng !!!!!!

VLASTA THỦY NGUYÊN CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG TRONG TAY BẠN!
Cách Trung Tâm Hành Chính mới Thủy Nguyên chỉ 05 phút dy chuyển
30 suất ngoại giao bán sớm Vị trí đẹp nhất dự án
Liền kề Shophouse Biệt thự Shopvilla
Trung tâm Núi Đèo Mặt đường 359C, Thủy Nguyên, Hải Phòng
Pháp lý rõ ràng Sổ đỏ lâu dài
Giá chỉ từ 5,5 TỶ
Vốn ban đầu từ 900 TRIỆU
Hỗ trợ vay Lãi suất 0% tới 30 tháng
Chiết khấu khủng đến 9%
Nhận nhà sớm Kinh doanh ngay
Tiện ích nội khu đỉnh cao:
Phố đi bộ, công viên ánh sáng, clubhouse, trường học, trung tâm y tế
Inbox để nhận bảng giá + mặt bằng chi tiết từng căn!
Số lượng có hạn Ưu tiên khách chốt nhanh!
,ngay cho E Hà để là 100 khách hàng đầu tiên nhận ưu đãi cực lớn từ chính sách CĐT : 097 136 6724

Xem thêm

Liên hệ:

097 136 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 PN, 4 WC
67.5 m²
84,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
0

0971366724

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề da vlasta thủy nguyên hải phòng, dt: 67,5m2- 97m2, tặng quà 3%, lh: 097 136 6724 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.