Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn lô góc giá rẻ nhất dự án new city giá chỉ 11 tỷ 642 triệu

Ngày đăng: 18/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà tại Hoàng Huy New City, Phường Dương Quan, TP. Hải Phòng với diện tích 83m2. Căn nhà được thiết kế 5PN + 5WC, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán là 11,642 tỷ VND.

Ưu điểm: Căn nhà có mặt tiền 6m và ngõ vào rộng 18m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Nội thất gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... giúp gia đình có thể vào ở ngay. Khu vực này còn nổi bật với công viên cây xanh, khu sinh hoạt cộng đồng, và nhiều tiện ích khác.

Giới thiệu tổng quan dự án:
- Vị trí: Hoàng Huy New City, Huyện Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng, trên trục đường chính từ cầu Hoàng Văn Thụ khoảng 3km.
- Chủ đầu tư: Tập đoàn tài chính Hoàng Huy.
- Tiện ích: Công viên cây xanh, khu sinh hoạt cộng đồng, bãi đỗ xe, trung tâm thương mại, siêu thị, khách sạn, khu văn phòng, trung tâm y tế, khu vui chơi trẻ em, hệ thống trường học liên cấp.
- Thiết kế: Quy mô 65ha, bao gồm đất nền biệt thự, liền kề, shophouse và chung cư.

Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Lê Nhật Minh qua số điện thoại 0938858158.

Xem thêm

Liên hệ:

093 885 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,64 tỷ

5 PN, 5 WC
83 m²
140,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LM

Lê Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn lô góc giá rẻ nhất dự án new city giá chỉ 11 tỷ 642 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.