Giảm 3 tỷ bán nhanh biệt thự góc hai mặt tiền Sông Giồng Văn Minh DT 172m2 giá còn 32.5 tỷ

Ngày đăng: 24/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giảm 3 tỷ bán nhanh! BÁN SIÊU PHẨM NHÀ 2MT KDC PHÚ NHUẬN SÔNG GIỒNG VĂN MINH, QUẬN 2. Vị trí đẹp 2MT KDC Sông Giồng, khu dân cư cao cấp, an ninh, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê lâu dài. Diện tích 172 (7m x 24.5m) Kết cấu: 1 Hầm+ 4 lầu Diện tích sàn: 352,6m Hương Đông Nam Hợp đồng thuê còn 2 năm dòng tiền ổn định Giá chỉ còn : 32.5 tỷ LH 0944589718 0944589718 Trương Quỳnh Nhi Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

5 PN, 5 WC
172 m²
188,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Sông Giồng, Đ. Đại Lộ Đông Tây, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0944589718

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm 3 tỷ bán nhanh biệt thự góc hai mặt tiền Sông Giồng Văn Minh DT 172m2 giá còn 32.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.