108tr/m2 Biệt Thự Phú Nhuận Đường 20m Liền Kề Global City

Ngày đăng: 24/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự Khu Dân Cư Phú Nhuận Phường Phước Long Biệt thự hiện hữu xây dựng hầm + 3 tầng Diện tích 17,8m x 20,75m công nhận 369,4m2 Sổ hồng hoàn công đầy đủ Giá bán 40tỷ Liên hệ Mr.Tuấn để xem nhà và nhiều bds tốt của Khu Vực

Xem thêm

Liên hệ:

090 101 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết 108tr/m2 Biệt Thự Phú Nhuận Đường 20m Liền Kề Global City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.