Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự lớn giá tốt Thảo Điền: DT 1230.2 m2 full thổ cư giá chỉ 179 tr/m2 - LH: 0932777828

Ngày đăng: 29/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình không có nhu cầu sử dụng hết nên cần bán căn biệt thự diện tích lớn và đẹp tại Thảo Điền giá tốt. Diện tích: 1230.2 m² full thổ cư sân vườn rộng, hồ cá Koi, cây xanh cổ thụ mát mẻ. Nhà thiết kế mở, không gian thoáng mát có 4 phòng ngủ với nội thất cao cấp. Đường trước nhà 16m rộng rãi. Sổ hồng hoàn công. Giá bán 179 tr/m² thương lượng. LH: 0932 777 *** a Hiếu đại diện để xem nhà và sổ hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

220,17 tỷ

1.230 m²
179 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Gateway Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Danh Hieu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự lớn giá tốt Thảo Điền: DT 1230.2 m2 full thổ cư giá chỉ 179 tr/m2 - LH: 0932777828 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.