Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Dragon Village, 10,6 tỷ, 160m2, 4PN, 3 tầng, Q9, HCM, giá ưu đãi, uy tín

Ngày đăng: 21/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Dragon Village, 990, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 160m2, ngôi nhà mang đến cảm giác thoải mái và rộng rãi cho cả gia đình.

- 4 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ ánh sáng tự nhiên.
- 3 tầng thiết kế hiện đại, tối ưu hóa công năng sử dụng.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khuôn viên thoáng đãng, khu dân cư an ninh.

Đặc biệt, ngôi nhà có phong thủy tốt, tạo cảm giác bình an và thịnh vượng cho gia đình. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai yêu thích sự yên bình và gần gũi với thiên nhiên.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần chợ sạch 24h, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
+ Trường THCS Long Trường, trường mầm non Tiny House Montessori Phú Hữu.
+ Công viên Phường Phú Hữu, công viên Melosa Garden, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về biệt thự tại Dragon Village, gọi 0969091396 gặp Nguyễn Thị Tuyết Nhi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 909 ****

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

4 PN
160 m²
66,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Dragon Village, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nhi Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Dragon Village, 10,6 tỷ, 160m2, 4PN, 3 tầng, Q9, HCM, giá ưu đãi, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.