Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Đẳng Cấp- Dinh Thự Hàng Hiệu ELIE SAAB - THE RIVUS

Ngày đăng: 11/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, biệt lập và mang đậm dấu ấn cá nhân?
* The Rivus* chính là tuyệt tác dành cho giới tinh hoa.

* Thông tin:
- Tên dự án: The Rivus Siêu dinh thự bên sông Đồng Nai.
- Chủ đầu tư: Masterise Homes.
- Thiết kế độc quyền: Elie Saab Thương hiệu thời trang xa xỉ nổi tiếng toàn cầu.
- Vị trí: Đại lộ Vành Đai 3, phường Long Phước, TP. Thủ Đức (Quận 9 cũ), TP. HCM.
- Loại hình: Dinh thự biệt lập ven sông.
- Diện tích: 550m², 1.200m².
- Giá bán: 175, 250 tỷ/căn, (Tùy vị trí & diện tích).
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sở hữu vĩnh viễn đối với người Việt.

* Tiện ích đẳng cấp 5 sao*.
- Hồ bơi vô cực view sông.
- Bến du thuyền riêng.
- Clubhouse sang trọng.
- Công viên ven sông, vườn cảnh quan thiết kế nghệ thuật.
- Hệ thống an ninh 3 lớp, đảm bảo an toàn tuyệt đối.
- Dịch vụ quản gia & concierge chuẩn quốc tế.
- Trường học quốc tế, trung tâm thương mại, sân golf gần kề.

* Chính sách ưu đãi:
- Thanh toán linh hoạt.
- Hỗ trợ vay đến 70% giá trị biệt thự.
- Ưu đãi đặc biệt dành riêng cho khách hàng chuyển khoản sớm.

* Tại sao nên chọn The Rivus*.

Dự án không chỉ là nơi an cư mà còn là biểu tượng của đẳng cấp sống. Mỗi căn dinh thự là một tác phẩm nghệ thuật, được thiết kế theo phong cách Haute Couture tinh tế, sang trọng và mang đậm dấu ấn cá nhân của chủ nhân.

- Liên hệ tư vấn: 0707959618 Mr Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

070 795 ****

Vị trí bản đồ

175 tỷ

550 m²
318,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Rivus Elie Saab Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
DN

Duy Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Đẳng Cấp- Dinh Thự Hàng Hiệu ELIE SAAB - THE RIVUS - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.