Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà khu dân cư Hiệp Phát 68 m2

Ngày đăng: 18/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà khu dân cư Hiệp Phát. Vị trí: Đường Nguyễn Đức Thuận. Diện tích: 4 x 17m, nhà 2 phòng ngủ, có nội thất. Giá: 2.650 tỷ, hiện đang cho thuê 6.5 triệu / tháng. Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: 0908841191

Xem thêm

Liên hệ:

090 884 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
38,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Khu dân cư Hiệp Phát, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PL

Phong Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà khu dân cư Hiệp Phát 68 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.