Biệt thự Vườn Đào - đẳng cấp giới tinh hoa - khu vực VIP Tây Hồ - 195m2, 5 tầng, MT 13m - 173 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự Vườn Đào - đẳng cấp giới tinh hoa - khu vực VIP Tây Hồ - kinh doanh đỉnh cao - pháp lý chuẩn chỉnh. Diện Tích: 195m2, MT 13m, 5 tầng - 173 tỷ. - Vị trí khu D5C ngay mặt ngõ rộng 8 - 10m, ô tô tránh, vỉa hè 5m kinh doanh. - Biệt thự Vườn Đào khu vực VIP nhất nhì Hồ Tây, hàng xóm đẳng cấp. Nhà nằm trong khu vực an ninh tuyệt đối. - Nhà 3 mặt đều thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ theo kiến trúc pháp. Sân vườn thưởng trà tầng 2. * Thiết kế: + Tầng hầm: Gara ô tô, xe máy. + Tầng 1: Sân để xe, khách, bếp, 1 phòng ngủ. + Tầng 2: 3 phòng ngủ, wc (1 phòng master). + Tầng 3: 2 phòng ngủ, sân thưởng trà, wc. + Tầng 4: Sân phơi. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

090 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

173 tỷ

195 m²
887,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MV

Mr Việt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Vườn Đào - đẳng cấp giới tinh hoa - khu vực VIP Tây Hồ - 195m2, 5 tầng, MT 13m - 173 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.