Biệt Thự Khu P - Ciputra Giá CĐT Từ 400tr/m2 Tại Lõi Công Viên 65ha - Sổ Đỏ Lâu Dài Quỹ Căn Vip

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

* BẢNG GIÁ TRỰC TIẾP CĐT PHÂN KHU P CIPUTRA : EDEN RESIDENCE Liên Hệ Ngay 0916786366 - BT liền kề 120m² (6x20): từ 51,8 tỷ - BT Song Lập 150m² (10x15): từ 65,3 tỷ - BT Song Lập 180m² (9x20): từ 77,7 tỷ - BT Song Lập 324m² view công viên hồ 65ha: 163,5 tỷ - Biệt Thự lô góc VIP 183m² - 204m² - 253m² - 300m² - 351m²: từ 79,8 - 141,4 tỷ. - Biệt Thự Đơn Lập VIP 529m²: 267 tỷ. Liên hệ Hotline 0916786366 để được tư vấn cụ thể từng căn ** Thông Tin Tổng Quan - Eden Residences nằm tại khu đô thị Ciutra, vị trí chiến lược giữa Võ Chí Công Tây Hồ , trung tâm Hà Nội - Là tiểu khu biệt thự tân cổ điển hiếm hoi chỉ 75 căn , mật độ thấp , không gian riêng tư chuẩn thượng lưu - Bao quanh bởi công viên cây xanh , hồ điều hòa và cộng đồng cư dân tinh hoa, đẳng cấp, thừa hưởng trọn vẹn hệ sinh thái , thể thao , trường học quốc tế - Diện tích : 120m² - 150m² - 180m² - 230m² - 300m² - 529m² - Mặt tiền rộng 6m - 9m - 12m - Thiết kế hiện đại : 3 tầng + 1 tum + 1 hầm - Sổ đỏ vĩnh viễn , pháp lý chuẩn chỉnh ** Liên hệ ngay em Thảo Trần 0916786366 để được tư vấn về chính sách bán hàng và quỹ căn VVip của dự án .

Xem thêm

Liên hệ:

091 678 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

51,8 tỷ

120 m²
431,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TT

Trần Thị Thu Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Khu P - Ciputra Giá CĐT Từ 400tr/m2 Tại Lõi Công Viên 65ha - Sổ Đỏ Lâu Dài Quỹ Căn Vip - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.