Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp BT tại Dream Land Xuân La, 38 tỷ VND, 101m2, view đẹp, giá thị trường 40 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Dream Land Xuân La là dự án biệt thự, liền kề nổi bật tại quận Tây Hồ, Hà Nội, với diện tích 101m2 và giá bán 38 tỷ VND. Đây là một cơ hội đáng giá cho những ai tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi. + Vị trí đắc địa tại Đường Xuân La, Phường Xuân La, gần công viên nước Hồ Tây và các tiện ích xung quanh. + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, mang lại cảm giác thư giãn và dễ chịu cho cư dân. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Dự án sở hữu nhiều điểm nổi bật: Phong thủy tốt, phù hợp với nhu cầu sinh sống và đầu tư lâu dài. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần công viên Starlake Tây Hồ, bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital. + Khu vực có nhiều siêu thị như WinMart + và các trường học quốc tế như trường Quốc Tế Liên Hợp Quốc Hà Nội. Giới thiệu thêm về dự án: + Vị trí: 107 đường Xuân La, quận Tây Hồ, Hà Nội, cách cầu Nhật Tân 5 phút đi xe, cách sân bay Nội Bài 18km. + Chủ đầu tư: Công ty CP Vina Land. + Tiện ích: Trung tâm thương mại, bể bơi, công viên, nhà trẻ và khu vui chơi trẻ em. Dự án gồm căn hộ cao 20 tầng và 47 lô liền kề trên tổng diện tích 16.065m2, thiết kế hiện đại, thuận tiện cho sinh hoạt. Cơ hội không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay Lê Xuân Lâm qua số điện thoại 0973188636 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 318 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

38 tỷ

101 m²
376,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu chung cư Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LL

Lê Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp BT tại Dream Land Xuân La, 38 tỷ VND, 101m2, view đẹp, giá thị trường 40 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.