Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn nhà tại khu đô thị Vạn Phúc City , cam kết giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 26/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn nhà tại khu đô thị Vạn Phúc City thuộc phân khu Phố Đi Bộ ( Royal )
Chủ nhà giảm từ 34 tỷ còn 30 tỷ bán nhanh trong tháng
Diện Tích : 7mx22m , xây dựng hầm + 5 tầng
Hiện trạng : Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài
Giá Bán : 30 tỷ
Liên Hệ : 0933 516 333 Tin Vạn Phúc để cập nhật thông tin chuyển nhượng tốt nhất thị trường Vạn Phúc

Xem thêm

Liên hệ:

093 351 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

30 tỷ

154 m²
194,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vạn Phúc City, Tp. Sông Công, T. Thái Nguyên
NT

Nguyễn Tin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần tiền bán gấp căn nhà tại khu đô thị Vạn Phúc City , cam kết giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.