Song Lập Bình Minh 37 giá 12,2 tỷ gần biển ,công viên nội khu, khu Thương mại Vincom, LH 0946455685

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

12/05 cập nhật Song Lập giá rẻ còn xót lại Vinhomes Global Gate Hạ Long: Quý khách đầu tư Song Lập đơn giá 75tr/m2 số ít còn lại 1 Mã căn: BM37-07 2 Loại hình: Song lập 3 Diện tích đất: 162 m² 4 Diện tích xây dựng: 373,1 m² 5 Tiêu chuẩn bàn giao: Thô, hoàn thiện toàn bộ mặt ngoài Đươn giá cưc hấp dẫn như sau: * Giá Thanh toán ngay: 12,2 tỷ * Giá đóng tiến độ: 13,523 tỷ * Giá vay 60 tháng ân hạn lãi+ gốc: 16,961 tỷ Đơn giá 75tr/m2 top sản phẩm rẻ và hấp dẫn nhất tháng 5 này ở Vinhomes Global Gate Hạ Long. Anh chị chỉ cần đóng 15% và ký HĐMB . Lich ký HDMB dự kiến 18/5 Hãy nói về Vị trí & tiềm năng căn này: * Nằm trên trục Bình Minh 35 - mặt ngang đường 30m mỗi bên 3,4 làn xe. * Kết nối trực tiếp Quốc lộ 18 trung tâm và MEtro. * Gần Những gì tinh hoa và đẳng cấp nhất của dự án a. VinWonders Resort & Casino b. Vincom Collection c. Sân golf 950ha d. Công viên rừng 662ha d. Ga Depot TOD & Outlet chưa tới 2km. eTrường học Vinschool, Ngôi sao... LH ngay em Việt Hotline: 0946455685 để nhạn thông tin chính xác nhất Vinhomes Global Gate Hạ Long.

Xem thêm

Liên hệ:

094 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

5 PN, 5 WC
162 m²
75,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
T

Tel.

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Song Lập Bình Minh 37 giá 12,2 tỷ gần biển ,công viên nội khu, khu Thương mại Vincom, LH 0946455685 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.