BÁN NHANH: Liền Kề Vịnh Thiên Đường TĐ20-12 - Chỉ 5,148 Tỷ Cạnh Công Viên, Giãn Xây Giá Tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí đẹp cạnh công viên trong phân khu Vịnh Thiên Đường - Hạ Long Xanh, căn TĐ20-12 sở hữu không gian sống thoáng mát, lợi thế giãn xây linh hoạt và mức tài chính phù hợp cho cả ở thực lẫn đầu tư. Thông tin chi tiết căn TĐ20-12: - Diện tích đất: 50m² - Loại hình: Liền kề giãn xây - Hiện trạng: Giãn xây - Vị trí: Cạnh công viên - Phân khu: Vịnh Thiên Đường - Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài - Giá bán: 5,148 tỷ Ưu điểm nổi bật: - Vị trí cạnh công viên, không gian sống thoáng đẹp - Giãn xây linh hoạt theo nhu cầu sử dụng - Mức giá tốt dễ tiếp cận tại Hạ Long Xanh - Tiềm năng tăng giá theo hạ tầng và phát triển khu vực Tối ưu mục đích sử dụng: - Ở thực: Môi trường sống xanh, gần tiện ích - Đầu tư: Sản phẩm dễ thanh khoản, tiềm năng cao - Tích sản: Bất động sản biển pháp lý lâu dài Khách hàng phù hợp: - Khách hàng muốn sở hữu sản phẩm tài chính vừa phải - Nhà đầu tư tìm căn vị trí đẹp, giá tốt Liên hệ chốt nhanh: - Mr. Toàn 0945518789 - Tư vấn chi tiết - nhận bảng hàng đẹp - cập nhật giá tốt nhất thị trường - hỗ trợ chọn căn tiềm năng đầu tư cao

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

50 m²
103 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
TT

Tran Toan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết BÁN NHANH: Liền Kề Vịnh Thiên Đường TĐ20-12 - Chỉ 5,148 Tỷ Cạnh Công Viên, Giãn Xây Giá Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.