Siêu hot song lập view vườn hoa biệt thự song lập 162m2 - vài bước chân ra biển LH: 0986784968

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Hot rẻ vô địch chỉ 12 tỷ cho biệt thự song lập 162m² - vài bước chân ra biển. LH 0986784968 Ngoài ra còn sẵn: + Chính sách bán hàng: - Khách hàng không vay chiết khấu 9%. - Khách hàng thanh toán theo tiến độ chiết khấu 3,5%. - Khách vay ngân hàng: Chỉ cần bỏ ra số vốn 30% còn lại 70% ngân hàng giải ngân miễn lãi và gốc từ 18 - 60 tháng. Thông số diện tích và giá loại hình sản phẩm. + Biệt thự song lập: 162m² (giá 12 tỷ đến 14,5 tỷ) Đẳng cấp, không gian rộng. Diện tích đất: 9m x 18m (162m²). Xây dựng tầng 1: 94m2/sàn, xây 4 tầng. Mật độ: 56%. Có bãi biển riêng sau nhà. Phù hợp: Để ở giữ tài sản lâu dài. * Lưu ý. Đợt đầu chủ đầu tư ra hàng bao giờ giá cũng rẻ nhất từ 15 - 20% so các phân khu sau và lộ trình chủ đầu tư sẽ tăng giá liên tục, quý khách hàng mua sớm đợt đầu yên tâm về dòng tiền và giá rẻ. Quý khách hàng liên hệ sớm để được tư vấn chọn căn đẹp và giá tốt. Hotline 0986784968 Tạ Định - Giám đốc dự án. - Nhận bảng giá chi tiết từng căn. - Tư vấn chọn căn theo tài chính. - Đặt cọc trực tiếp đại lý uy tín. Quý khách hàng liên hệ sớm để được tư vấn chọn căn đẹp và giá tốt. Giám đốc dự án Ms Yến Hoa: 0986784968

Xem thêm

Liên hệ:

098 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN, 4 WC
162 m²
74,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
MH

Ms Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu hot song lập view vườn hoa biệt thự song lập 162m2 - vài bước chân ra biển LH: 0986784968 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.