Bán căn biệt thự song lập 162m2 Vinehomes Global Gate Hạ Long

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Để Ở nhà biệt thự VINHOMES HẠ LONG XANH - TTS Chỉ có hơn (((12 tỷ )))bằng căn nhà ống hiện hữu đã cũ bên HÒN GAI 60M2 , 4 tầng - Diện tích đất : 162 m2 - 4 tầng xây bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài - 4 pn , 4vs - Vi trí khu biệt thự Phân Khu Bình Minh 1 Cần thông tin tư vấn về dự án alo em Tùng để được hỗ trợ Lh : 0971997866 - em Tùng ĐạiDương -=============================

Xem thêm

Liên hệ:

097 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,83 tỷ

4 PN, 4 WC
162 m²
73,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
VT

Vũ Ngọc Tùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự song lập 162m2 Vinehomes Global Gate Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.