Bán Căn Song Lập Mặt Vườn Hoa BM36- Giá 15,2 tỷ - Cách Biển Và Bãi Tắm 50m - Dự Án Vinhomes Hạ Long

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Phân Khu Vịnh Bình Minh 1 + Mã căn : BM36 + Biệt Thự Song Lập + Diện tích : 162m2 + Mặt tiền : 9m + Xây dựng : 360m2 + Xây 4 tầng phong cách Địa Trung Hải + Đường trước nhà : 13m + Sau nhà là công viên + Vị trí mặt công viên - cách biển và bãi tắm 50m - gần trục đường quốc lộ 18 - gần trung tâm thương mại vincom, ga depot , cạnh sân golf Giá bán : + Giá vay 18 tháng : 16.7tỷ + Giá thanh toán sớm : 15,2 tỷ Liên hệ em Sơn Vinhomes Hạ Long : 0917636038 Ngoài ra em Sơn còn nhiều quỹ căn thường giá tốt ở các sản phẩm khác như Liền Kề và Biệt Thự Đơn Lập .

Xem thêm

Liên hệ:

091 763 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

4 WC
162 m²
93,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
NS

Nguyễn Ngọc Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Song Lập Mặt Vườn Hoa BM36- Giá 15,2 tỷ - Cách Biển Và Bãi Tắm 50m - Dự Án Vinhomes Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.