Bán biệt thự song lập tại Vịnh Bình Minh, dự án Vinhomes Hạ Long Xanh Phường Tuần Châu, Quảng Ninh

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự song lập tại phân khu Vịnh Bình Minh, dự án Vinhomes Hạ Long Xanh (Vinhomes Global Gate Hạ Long Thành phố kỳ quan kết nối toàn cầu bên Vịnh Di Sản quốc tế), Phường Tuần Châu, tỉnh Quảng Ninh. Diện tích 162m2 mặt tiền 9m thiết kế xây 4 tầng: + Tầng 1 phòng khách + Bếp, sân vườn trước, sau, + 1 WC. + Tầng 2 2 phòng ngủ + 2WC khép kín. + Tầng 3 2 phòng ngủ + 2WC khép kín. + Tầng 4 1 phòng thờ + 1 sân phơi. + Có thiết kế khoang chờ thang máy. Vị trí đẹp cạnh công viên, Cạnh khu phố thương mại Vincom Collection 2,2ha, Tổ hợp ẩm thực - Mua sắm giải trí phong cách trung hoa C - DISTRICT 2,4ha, đối diện sân Golf, gần khu cao tầng, gần trục đại lộ Apollo 60m. + 1 Bước chạm biển. Cách ga tàu VinSpeed(Hà Nội - Quảng Ninh) 3 phút, cách Tổ hợp 7 trường Đại học - Công viên rừng 2 phút. Giá bán 12,5 tỷ (đã bao gồm tiền đất + tiền thương mại dịch vụ + tiền nhà + VAT + kinh phí bảo trì). Thanh Vân BĐS Quảng Ninh. Liên hệ xem dự án 24/7: 0906280366

Xem thêm

Liên hệ:

090 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

5 WC
162 m²
77,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
NV

Nguyễn Thanh Vân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập tại Vịnh Bình Minh, dự án Vinhomes Hạ Long Xanh Phường Tuần Châu, Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.