Bán nhanh biệt thự song lập BM68-1x, dt 162m2 cách biển 100m. Giá bán: 12,378 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự song lập đường Bình Minh 68 dự án Vinhomes Global Gate Hạ Long. Căn song lập cách biển 100m, gần công viên chủ đề. Giá rẻ hơn các căn lân cận 200 triệu Thông tin sản phẩm: - Mã căn: BM68-1x - Biệt thự song lập - Diện tích đất: 162m2 - Diện tích xây dựng: 360m2 - Mặt tiền: 9m - Biệt thự xây 4 tầng, công năng 4-5 phòng ngủ. Vị trí đẹp ngay sát biển tự nhiên nên anh chị mua ở hay làm kinh doanh lưu trú sau này cũng đều rất tuyệt vời. Giá bán: - Giá vay 18t: 13,68 tỷ - Giá TTS: 12,378 tỷ Anh chị quan tâm liên hệ em Nam: 0969136886 để được hỗ trợ tư vấn anh chị nhé

Xem thêm

Liên hệ:

096 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,38 tỷ

162 m²
76,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
TN

Tạ Quang Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự song lập BM68-1x, dt 162m2 cách biển 100m. Giá bán: 12,378 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.