Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp, nhiều tiện ích tại Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Q9, TP. HCM, 27,5 tỷ, 263m2

Ngày đăng: 10/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Valora Kikyo, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM với thiết kế hiện đại, diện tích 263m2, 2 tầng.

+ 3PN, 3WC, đầy đủ tiện nghi.
+ Giá bán 27,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Đông Nam, mặt tiền rộng 13m.
+ Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho ô tô.
+ Phong thủy tốt, tạo không gian sống thoải mái.
+ Gần các siêu thị Bách Hóa Xanh, công viên, trường học các cấp.

Giới thiệu tổng quan dự án.
+ Valora Kikyo, đầu tư bởi Kikyo Residence.
+ Diện tích quy hoạch 5,3 ha, gồm 110 căn biệt thự đơn lập, thiết kế sang trọng.
+ Tiện ích nội khu: Hồ cảnh quan 15.000m2, khu thương mại, gym, spa, hồ bơi, trường học, bảo vệ 24/7.
+ Kết nối giao thông thuận lợi, gần cao tốc TP. HCM - Long Thành - Dầu Giây, chỉ 10 phút đến Khu đô thị Thủ Thiêm.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0985331832 và gặp Nguyễn Văn Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

098 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

3 PN, 3 WC
263 m²
104,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Kikyo Residence, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Văn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp, nhiều tiện ích tại Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Q9, TP. HCM, 27,5 tỷ, 263m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.