Cần bán gấp biệt thự Chateau dành cho giới thượng lưu giá chỉ 88 tỷ dt 195m2

Ngày đăng: 24/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn biệt thự Chateau - Phú Mỹ Hưng - Đối diện cluphouse,hồ bơi .. - DT: 7,5mx 26m xây dựng 1 trệt 4 lầu - Diện tích sàn: 412,9m2, - Nhà thô. Thiết kế theo sở thích. Giá bán nhanh 88 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 923 ****

Vị trí bản đồ

88 tỷ

195 m²
451,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Biệt thự Chateau, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Hồng Hậu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự Chateau dành cho giới thượng lưu giá chỉ 88 tỷ dt 195m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.