Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Quận 3 giáp Quận 1 Đường Tú Xương|22x25m| Tường Nguyễn Villa 0934 161816

Ngày đăng: 20/04/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán Villa sân vườn rộng lớn có hồ bơi, sân đậu oto 5 xe, khu của giới thượng lưu Sài Gon xưa và nay

+ Diện tích: 22 x 25m, công nhận: 550m² đất.
+ Kết cấu: Dạng biệt thự sân vườn, hồ bơi...
+ cAn ninh 24/7, xung quanh rất nhiều căn biệt thự đẹp và to.
+ Có thể xây dựng lại hầm 7 tầng cho thuê.
+ Do chủ cần tiền nên bán gấp trong tháng 5/2025.
+ Có thể chốt dưới 150 tỷ.
+ Giá rẻ hơn thị trường 22% cho khách hàng muốn đầu tư

Tường Nguyễn Villa 0934 161816 - Cty BĐS SkyEagle- Quản lý BĐS trung tâm Sài Gòn

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

150 tỷ

550 m²
272,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Tường Nguyễn Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Quận 3 giáp Quận 1 Đường Tú Xương|22x25m| Tường Nguyễn Villa 0934 161816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.